Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
| Pangunahing Siyudad | Headingley |
| Lugar ng Postal Code R4H | 107.7 km² |
| Populasyon | 3,084 |
| Lalaki na populasyon | 1,537 (49.8%) |
| Populasyon ng Babae | 1,547 (50.2%) |
| Pagbabago sa populasyon mula 1975 hanggang 2020 | +61.0% |
| Pagbabago sa populasyon mula 2000 hanggang 2020 | +21.9% |
| Paggitnang Edad | 37.2 taon |
| Paggitnang Edad ng Lalake | 40.7 taon |
| Paggitnang Edad ng Babae | 33.7 taon |
| Mga Extension ng Postal Code | R4H 0A1, R4H 0A2, R4H 0A3, R4H 0A4, R4H 0A5, R4H 0A6, R4H 0A7, R4H 0A9, R4H 0B1, R4H 0B2 More |
| Mga Kaugnay na Siyudad | Winnipeg |
| Mga Kalapitbahay | Assiniboia Downs |
| Mga Coordinates | 49.87008115984237° / -97.38292085489455° |
| Kaugnay na Postal Code | R3N, R3P, R3R, R3S, R3T, R3V, R4A, R4J, R4K, R4L |
Mapa ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Mapag-ugnay na Map
Populasyon ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Mga Taong 1975 hanggang 2030
| Data | 1975 | 1990 | 2000 | 2015 | 2020 | 2025* | 2030* |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Populasyon | 1,915 | 2,294 | 2,529 | 2,870 | 3,084 | 3,218 | 3,370 |
| Densidad ng populasyon | 17.8 / km² | 21.3 / km² | 23.5 / km² | 26.7 / km² | 28.6 / km² | 29.9 / km² | 31.3 / km² |
Pagbabago sa populasyon ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba mula 2000 hanggang 2020
Pagtaas ng 21.9% mula taong 2000 hanggang 2020
| Lokasyon | Pagbabago mula 1975 | Pagbabago mula 1990 | Pagbabago mula 2000 |
|---|---|---|---|
| Postal Code R4H - Headingley, Manitoba | +61% | +34.4% | +21.9% |
| Headingley | +59.6% | +33.1% | +21% |
| Manitoba | +59.8% | +34.8% | +22.5% |
| Canada | — | — | — |
Gitnang Edad ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Gitnang Edad: 37.2 taon
| Lokasyon | Paggitnang Edad | Edad Median (Babae) | Edad Median (Lalaki) |
|---|---|---|---|
| Postal Code R4H - Headingley, Manitoba | 37.2 yrs | 33.7 yrs | 40.7 yrs |
| Headingley | 37.2 yrs | 33.7 yrs | 40.7 yrs |
| Manitoba | 38.2 yrs | 39.3 yrs | 37.1 yrs |
| Canada | 40.6 yrs | 41.5 yrs | 39.6 yrs |
Density ng Populasyon ng Postal Code R4H
Density ng Populasyon: 28.6 / km²
| Lokasyon | Populasyon | Area | Density |
|---|---|---|---|
| Postal Code R4H | 3,084 | 107.7 km² | 28.6 / km² |
| Headingley | 3,639 | 109.4 km² | 33.3 / km² |
| Manitoba | 1.4 million | 649,857.2 km² | 2.1 / km² |
| Canada | 35.5 million | 9,875,295.4 km² | 3.6 / km² |
Pangkasaysayan at Naipapalagay na Populasyon ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Tinatayang Populasyon mula 1880 hanggang 2100
- JRC (Joint Research Centre ng European Commission) trabaho sa GHS built-up grid
- CIESIN (Center for International Earth Science Information Network)
- [Link] Klein Goldewijk, K., Beusen, A., Doelman, J., and Stehfest, E.: Anthropogenic land use estimates for the Holocene – HYDE 3.2, Earth Syst. Sci. Data, 9, 927–953, https://doi.org/10.5194/essd-9-927-2017, 2017.
Mga Kalapitbahay
Distribusyon ng Negosyo sa kalapit-bahay sa Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Mga Industriya
Pamamahagi ng Negosyo ayon sa Industriya sa Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
| Paglalarawan ng Industriya | Bilang ng mga Establishment | Average na Edad ng Negosyo |
|---|---|---|
| Istasyon ng gas | 3 | 21.1 taon |
| Konstruksyon ng mga gusali | 19 | 23.8 taon |
| Mga Dealer ng Bagong Kotse | 17 | — |
| Mga General Kontraktor | 14 | 26.4 taon |
| Mga restawran | 22 | 39.6 taon |
| Mga Traktor at Kagamitan sa Bukod | 1 | 31.2 taon |
| Mga Truck at Trailer | 7 | — |
| Pagkumpuni ng kotse | 17 | 23.5 taon |
| Pakyawan pagbenta ng mga suplay sa kontruksyon | 1 | — |
| Relihiyon | 1 | 32.3 taon |
| Shopping | 6 | 34.2 taon |
| Mga Negosyo | 1,036 |
| Tinatayang kabuuang kita | ~CA$123.4M |
| Median na kita bawat negosyo | ~CA$105.0K |
| Tinatayang trabaho | 1,243 |
| Tinatayang gastos sa sahod | ~CA$96.8M |
| Mga Industriya | Mga Negosyo | Kabuuang kita | Median | Trabaho |
|---|---|---|---|---|
| Pakyawan at tingiang pagbenta; pagkumpuni ng de motor na behikulo at motorsiklo | 219 | ~CA$74.4M | ~CA$263.0K | 374 |
| Konstruksyon | 116 | ~CA$11.7M | ~CA$104.1K | 203 |
| Propesyonal, sayantipiko at teknikal na aktibidad | 57 | ~CA$5.7M | ~CA$61.5K | 118 |
| Agrikultura, panggugubat, at pangngisda | 8 | ~CA$5.3M | ~CA$624.9K | 28 |
| Traspotasyon at imbakan | 36 | ~CA$5.3M | ~CA$145.9K | 86 |
| Pagyayari | 24 | ~CA$5.3M | ~CA$126.0K | 55 |
| Tuluyan at mga aktibidad sa pagserbisyo ng pagkain | 49 | ~CA$2.2M | ~CA$50.7K | 97 |
| Administrasyon at depensa ng publiko; sapilitang social security | 11 | ~CA$2.0M | ~CA$160.2K | 25 |
Pinakamalaking negosyo ayon sa tinatayang kita
- Matix Lumber — Headingley · ~CA$4.9M
- Nexeed Inc. — Headingley · ~CA$4.3M
- Four Seasons Sales Winnipeg — Headingley · ~CA$3.5M
- Shelmerdine Garden Centre Ltd — Headingley · ~CA$2.9M
- AMC Foam Technologies Inc. — Headingley · ~CA$2.8M
Postal Code R4H - Headingley, Manitoba — Trend ng kita
Median na kita ng negosyo ayon sa taon
| Taon | 2019 | 2020 | 2021 | 2022 | 2023 | 2024 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Median na kita bawat negosyo | ~CA$116.3K | ~CA$109.8K | ~CA$124.3K | ~CA$143.1K | ~CA$116.3K | ~CA$111.2K |
Distribusyon ng negosyo ayon sa presyo sa Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Human Development Index (HDI)
Ang istatistikong composite index ng pag-asa sa buhay, edukasyon, at kita sa bawat capita.
Gross Domestic Product (GDP) ng Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
GDP kada tao, PPP (patuloy na 2017 international $)
| Data | 1990 | 1995 | 2000 | 2005 | 2010 | 2015 | 2020 | 2022 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GDP kada tao | $10,795 | $12,386 | $17,270 | $18,930 | $19,784 | $21,780 | $22,089 | $26,080 |
| Kabuuang GDP | $2.8M | $3.3M | $4.7M | $5.3M | $5.6M | $6.3M | $6.8M | $8.1M |
Mga Emisyon ng CO2 ng Postal Code R4H
Carbon Dioxide (CO2) Mga Emisyon Per Capita sa Tonnes Per Year
| Lokasyon | Mga Emisyon ng CO2 | Mga Emisyon ng CO2 Per Capita | Intensidad ng Mga Emisyon ng CO2 |
|---|---|---|---|
| Postal Code R4H | 46,541 tn | 15.09 tn | 432.2 tons/km² |
| Headingley | 54,932 tn | 15.1 tn | 502.1 tons/km² |
| Manitoba | 17,561,907 tn | 12.78 tn | 27 tons/km² |
| Canada | 521,999,336 tn | 14.7 tn | 52.9 tons/km² |
| 2013 na mga emisyon ng CO2 (toneladang/taon) | 46,541 tn |
| 2013 na mga emisyon ng CO2 (toneladang/taon) bawat kapita | 15.09 tn |
| 2013 na intensity ng mga emisyon ng CO2 (toneladang/km²/taon) | 432.2 tons/km² |
Panganib sa Likas na Panganib
Mga kamag-anak na panganib na wala sa 10
| Panganib | Antas ng Panganib |
|---|---|
| Nag-iinit | Katamtaman (7) |
| Baha | Katamtaman (7) |
Mga Siyudad
Porsiyento ng mga negosyo ayon sa siyudad sa Postal Code R4H - Headingley, Manitoba
Tungkol sa Aming Data
Ang data sa pahinang ito ay tinatantya gamit ang ilang publikong magagamit na mga tool at mapagkukunan. Ito ay ibinibigay nang walang warranty, at maaaring naglalaman ng mga kamalian. Gamitin sa iyong sariling panganib.