Postal Code S0H - Saskatchewan

Saskatchewan | Canada
Lugar ng Postal Code S0H33,931.1 km²
Populasyon25,203
Lalaki na populasyon12,846 (51.0%)
Populasyon ng Babae12,357 (49.0%)
Pagbabago sa populasyon mula 1975 hanggang 2020+10.7%
Pagbabago sa populasyon mula 2000 hanggang 2020+9.3%
Paggitnang Edad47.7 taon
Paggitnang Edad ng Lalake47.5 taon
Paggitnang Edad ng Babae48 taon
Area Codes306, 780
Mga Extension ng Postal CodeS0H 0A0, S0H 0B0, S0H 0C0, S0H 0E0, S0H 0G0, S0H 0K0, S0H 0L0, S0H 0M0, S0H 0N0, S0H 0P0 More
Mga Kaugnay na SiyudadMoose Jaw, Assiniboia, Gravelbourg, Caronport
Mga KalapitbahayBushell Park
Mga Coordinates50.01680064347776° / -106.19195998543366°
Kaugnay na Postal CodeS0A, S0C, S0E, S0G, S0J, S0K, S0L, S0M, S0N, S0P

Mapa ng Postal Code S0H - Saskatchewan

Mapag-ugnay na Map

Populasyon ng Postal Code S0H - Saskatchewan

Mga Taong 1975 hanggang 2030

Data197519902000201520202025*2030*
Populasyon22,76223,61023,05122,95825,20326,32727,351
Densidad ng populasyon0.7 / km²0.7 / km²0.7 / km²0.7 / km²0.7 / km²0.8 / km²0.8 / km²
* Naipapalagay
Mga Pinagmulan: JRC (Joint Research Centre ng European Commission) trabaho sa Built-up grid ng GHS

Pagbabago sa populasyon ng Postal Code S0H - Saskatchewan mula 2000 hanggang 2020

Pagtaas ng 9.3% mula taong 2000 hanggang 2020

LokasyonPagbabago mula 1975Pagbabago mula 1990Pagbabago mula 2000
Postal Code S0H - Saskatchewan+10.7%+6.7%+9.3%
Saskatchewan+87%+50.7%+33%
Canada———
Mga Pinagmulan: JRC (Joint Research Centre ng European Commission) trabaho sa Built-up grid ng GHS

Gitnang Edad ng Postal Code S0H - Saskatchewan

Gitnang Edad: 47.7 taon

LokasyonPaggitnang EdadEdad Median (Babae)Edad Median (Lalaki)
Postal Code S0H - Saskatchewan47.7 yrs48 yrs47.5 yrs
Saskatchewan38.4 yrs39.4 yrs37.3 yrs
Canada40.6 yrs41.5 yrs39.6 yrs
Mga Pinagmulan: CIESIN (Center for International Earth Science Information Network)

Density ng Populasyon ng Postal Code S0H

Density ng Populasyon: 0.7 / km²

LokasyonPopulasyonAreaDensity
Postal Code S0H25,20333,931.1 km²0.7 / km²
Saskatchewan1.2 million652,352.6 km²1.9 / km²
Canada35.5 million9,875,295.4 km²3.6 / km²
Mga Pinagmulan: JRC (Joint Research Centre ng European Commission) trabaho sa Built-up grid ng GHS

Pangkasaysayan at Naipapalagay na Populasyon ng Postal Code S0H - Saskatchewan

Tinatayang Populasyon mula 1200 hanggang 2100

Mga Pinagmulan:
  1. JRC (Joint Research Centre ng European Commission) trabaho sa GHS built-up grid
  2. CIESIN (Center for International Earth Science Information Network)
  3. [Link] Klein Goldewijk, K., Beusen, A., Doelman, J., and Stehfest, E.: Anthropogenic land use estimates for the Holocene – HYDE 3.2, Earth Syst. Sci. Data, 9, 927–953, https://doi.org/10.5194/essd-9-927-2017, 2017.
Dami ng Negosyo sa Postal Code S0H - Saskatchewan
Dami ng Negosyo sa Postal Code S0H - Saskatchewan

Mga Industriya

Pamamahagi ng Negosyo ayon sa Industriya sa Postal Code S0H - Saskatchewan

Paglalarawan ng IndustriyaBilang ng mga EstablishmentAverage na Edad ng Negosyo
Edukasyon2630.2 taon
Iba pang mga membership organization125.8 taon
Istasyon ng gas523.9 taon
Lahat ng pagkain at maiinom129.3 taon
Mga Accountant125.3 taon
Mga aklatan1526.8 taon
Mga Ambulansya5821.5 taon
Mga grocery store at supermarket2922.6 taon
Mga restawran12721.3 taon
Mga salong pampaganda6223 taon
Mga simbahan7241 taon
Mga Traktor at Kagamitan sa Bukod126.6 taon
Pagkumpuni ng kotse3428.6 taon
Relihiyon829.6 taon
Shopping1324.4 taon
Shopping Iba pa324.9 taon
Mga Negosyo6,082
Tinatayang kabuuang kita~CA$412.4M
Median na kita bawat negosyo~CA$84.4K
Tinatayang trabaho4,855
Tinatayang gastos sa sahod~CA$337.7M
Mga IndustriyaMga NegosyoKabuuang kitaMedianTrabaho
Pakyawan at tingiang pagbenta; pagkumpuni ng de motor na behikulo at motorsiklo682~CA$171.9M~CA$288.5K949
Agrikultura, panggugubat, at pangngisda151~CA$50.8M~CA$256.0K303
Pagyayari116~CA$34.2M~CA$293.7K174
Traspotasyon at imbakan208~CA$23.6M~CA$218.1K318
Administrasyon at depensa ng publiko; sapilitang social security197~CA$23.1M~CA$166.6K236
Mga aktibidad ukol sa kalusugan ng tao at sosyal work164~CA$12.0M~CA$79.3K323
Iba pang aktibidad ng pagserbisyo479~CA$10.7M~CA$25.1K517
Konstruksyon145~CA$9.9M~CA$121.3K156

Pinakamalaking negosyo ayon sa tinatayang kita

  1. McDougall Acres Grainex Inc. — Moose Jaw · ~CA$5.5M
  2. Commutron Industries Ltd — Elbow · ~CA$4.5M
  3. G3 Pasqua — Saskatchewan · ~CA$4.2M
  4. BGL-Briercrest Grain Ltd — Briercrest · ~CA$4.0M
  5. Saskatchewan Mining and Minerals — Chaplin · ~CA$3.5M

Tingnan ang buong detalye

median mula sa 2,128 ng 6,082 negosyo na may tantiya Pagtatantya batay sa katamtamang senyales

Postal Code S0H - Saskatchewan — Trend ng kita

Median na kita ng negosyo ayon sa taon

Taon201920202021202220232024
Median na kita bawat negosyo~CA$86.5K~CA$79.6K~CA$77.4K~CA$91.0K~CA$90.7K~CA$84.7K
Ang kita ay minomodelo para sa parehong 2,137 negosyo sa lahat ng taon. Pagtatantya batay sa katamtamang senyales

Distribusyon ng negosyo ayon sa presyo sa Postal Code S0H - Saskatchewan

Human Development Index (HDI)

Ang istatistikong composite index ng pag-asa sa buhay, edukasyon, at kita sa bawat capita.

Pinagmulan: [Link] Kummu, M., Taka, M. &Guillaume, J. Mga gridded na global na dataset para sa Gross Domestic Product at Human Development Index mula 1990–2015. Sci Data 5, 180004 (2018) doi:10.1038/sdata.2018.4

Gross Domestic Product (GDP) ng Postal Code S0H - Saskatchewan

GDP kada tao, PPP (patuloy na 2017 international $)

Data19901995200020052010201520202022
GDP kada tao$34,966$32,424$37,181$40,176$50,421$54,052$47,421$51,916
Kabuuang GDP$757.5M$738.3M$868.6M$946.1M$1.2B$1.3B$1.2B$1.4B
Pinagmulan: [Link] Kummu, M., Kosonen, M. & Masoumzadeh Sayyar, S. Downscaled gridded global dataset for gross domestic product (GDP) per capita PPP over 1990–2022. Sci Data 12, 178 (2025) doi:10.1038/s41597-025-04487-x

Mga Emisyon ng CO2 ng Postal Code S0H

Carbon Dioxide (CO2) Mga Emisyon Per Capita sa Tonnes Per Year

LokasyonMga Emisyon ng CO2Mga Emisyon ng CO2 Per CapitaIntensidad ng Mga Emisyon ng CO2
Postal Code S0H363,627 tn14.43 tn10.7 tons/km²
Saskatchewan16,588,214 tn13.41 tn25.4 tons/km²
Canada521,999,336 tn14.7 tn52.9 tons/km²
Mga Pinagmulan: [Link] Moran, D., Kanemoto K; Jiborn, M., Wood, R., Többen, J., and Seto, K.C. (2018) Mga carbon footprint ng 13,000 lungsod. Environmental Research Letters DOI: 10.1088/1748-9326/aac72a
Mga Emisyon ng CO2 ng Postal Code S0H
2013 na mga emisyon ng CO2 (toneladang/taon)363,627 tn
2013 na mga emisyon ng CO2 (toneladang/taon) bawat kapita14.43 tn
2013 na intensity ng mga emisyon ng CO2 (toneladang/km²/taon)10.7 tons/km²

Panganib sa Likas na Panganib

Mga kamag-anak na panganib na wala sa 10

PanganibAntas ng Panganib
Nag-iinitMataas (7.4)
* Ang peligro, lalo na tungkol sa pagbaha o pagguho ng lupa, ay maaaring hindi para sa buong lugar.

Mga Siyudad

Porsiyento ng mga negosyo ayon sa siyudad sa Postal Code S0H - Saskatchewan

Tungkol sa Aming Data

Ang data sa pahinang ito ay tinatantya gamit ang ilang publikong magagamit na mga tool at mapagkukunan. Ito ay ibinibigay nang walang warranty, at maaaring naglalaman ng mga kamalian. Gamitin sa iyong sariling panganib.